ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53783.78 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ แฮปปี้โฮม (นิรันดร์ซิตี้) ลาดพร้าว 101 | Happy Home Ladprao 101

รินรดา
0615519925
2026-03-01 11:55:20.0
เลขที่ประกาศ: 534665
รายละเอียดเพิ่มเติม

???? ขายด่วน! ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ – Happy Condo ลาดพร้าว 101

???? Happy Condo Ladprao 101
ตึก E | ชั้น 5
ขนาด 37 ตารางเมตร

• 1 ห้องนอน
• 1 ห้องน้ำ

✨ ห้องรีโนเวทใหม่ สวย พร้อมเข้าอยู่ทันที
พื้นที่กว้าง อยู่สบาย เหมาะทั้งอยู่อาศัยเอง หรือซื้อปล่อยเช่า

???? ทำเลดี เข้าออกได้หลายเส้นทาง
ลาดพร้าว 101 • โพธิ์แก้ว • เลียบด่วนเอกมัย–รามอินทรา

???? ราคาขายเพียง **1.99 ล้านบาท**
ราคานี้ ห้องขนาดนี้ รีโนเวทใหม่ หายากในย่านนี้!

⚡ สนใจรีบทัก ก่อนหลุดจอง
นัดดูห้องได้ทุกวัน

???? โทร / Line : 061-551-9925

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
นิรันดร์ซิตี้ ลาดพร้าว 101
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แฮปปี้โฮม (นิรันดร์ซิตี้) ลาดพร้าว 101 Happy Home Ladprao 101
แฮปปี้โฮม (นิรันดร์ซิตี้) ลาดพร้าว 101 | Happy Home Ladprao 101

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขาย แฮปปี้คอนโด Happy Condo Ladprao 101 ตึก G ชั้น 7 ห้อง 791/106

เลขที่: 533771
2026-02-13 12:36:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

Realtyone3

0882753805

ขาย 1890000.00 บาท

คอนโด. Happy Condo Ladprao 101 12500 บาท 1 BR 37 ตรม ทำเลศักยภาพ